00
Dagar
00
Stundir
00
Mínútur
00
Sekúndur

Snack or Food Pill

Leikstjóri:
N/A
Land:
Hollandi
Tegund:
Framleiðandi:
Tungumál:
Lengd:
mín
Hand­rits­höf.:
Ár:

Snack or Food Pill

24 minutes | Niðurlönd

Synopsis

Tuttugu og fjórir listamenn og kvikmyndagerðarmenn bjóða þér að ferðast með sér í gegnum tímann. Gekk ferðalagið vel? Var það blessun eða bölvun? Fékkstu þér snarl eða matarpillur?

 

Kaupa miða hér

Dagskrá

GRÓFIN Saturday 08/10/2022 14:15
HÁSKÓLABÍÓ Friday 30/09/2022 17:30-closing
HÁSKÓLABÍÓ Monday 03/10/2022 17:30-closing
HÁSKÓLABÍÓ Tuesday 04/10/2022 17:30-closing
HÁSKÓLABÍÓ Wednesday 05/10/2022 17:30-closing
HÁSKÓLABÍÓ Thursday 06/10/2022 17:30-closing
HÁSKÓLABÍÓ Friday 07/10/2022 17:30-closing
EXETER 29/09/2022 – 09/10/2022
LEKOCK Thursday 29/09/2022 18:00-19:30
Lucky Records Every day 29/09/2022 – 08/10/2022
MÁL OG MENNING Sunday 02/10/2022 13:00 – 19:00
MÁL OG MENNING Sunday 09/10/2022 13:00 – 19:00

Film Details

  • Year:
    2022
  • Genres:
  • Runtime:
    24 minutes
  • Languages:
  • Countries:
    Niðurlönd
  • Premiere:
    Icelandic premiere
  • Edition:
    RIFF 2022
  • Director:
  • Screenwriter:
  • Producer:
    Various
  • Cast:

SIGN-UP FOR OUR NEWSLETTER